0

மேலுள்ள படத்தில் உள்ள நபர் கடந்த சில ஆண்டுகளுக்குமுன்பு சுவிஸ்சில் அரசியல் தஞ்சம் கோரி அடைக்கலம் புகுந்தார்  இவருக்கான சுவிஸ் அரச முகாம் தங்குமிட அனுமதி.அனுமதி லுசேர்ன் ஸ்டான்ஸ் என்னும் இடத்தில் கிடைத்தது இவரது N அடையாள அட்டை

 

சூரிச்சில் சட்டவிரோத நகைத்தொழில் செய்து கொண்டு லுசேர்ன் மாநிலத்தின் சுவிஸ்அரச ஊதியமும் பெற்றுக் கொண்டு சூரிச்சில் இருக்கும் போது யாழ்வல்வெட்டித்து துறையைச்  சேர்ந்த  ஆறுமுகம் விக்னேஸ்வரன்(விக்கி அல்லது அண்ணாச்சி )திருமணமாகாத 40 வயதைத் தாண்டிய ஒருவரின் நட்புக் கிடைத்தது அவர் தான் சம்பாதிக்கும் பணத்தை நகை அடவு பிடிக்கும் பழக்கம் உள்ளவர்  அவரிடம் அடவுக்கு வரும் நகைகளை  பரீட்சித்துக் கொடுப்பது  சிறிதரனே.01

முன்பு சுவிஸ்சில்  பரபரப்பு பத்திரிகையின் முகவராக இருந்த வரதன் சூரிச் என்பவரின்  சகோதரன் ஆவார் உறவுகளுடன் அவ்வளவு நெருக்கம் இல்லை நல்ல பணவசதி இருந்தது அடவுக்கு வரும் நகைகளை பரீட்சித்து நிறுத்து கொடுப்பதுடன் இவற்றைக் கருவறுக்க மிக நெருக்கமாகவும் இருந்துள்ளார்.

அக்காலத்தில் தமிழ் ஈழ செயல்ப் பாட்டாளர்களுடன் மிகவும் நெருங்கிய நட்பை தன்னைப் பாதுகாக்க வைத்திருந்தார் அது தவிர பணம் வைத்திருந்த வேறு சிலருடனும் நட்பைப் பாராட்டி அவர்களுக்கும் நகை அடைவு பிடித்துக் கொடுத்து வந்துள்ளார் யாராலும் மதிக்க முடியாதவாறுள்ள இமிற்றேசன் நகைகளையும் நம்பிக்கையின் பேரில் இவரது நண்பர்களிடம் இவரால் அடகு வைத்துப் பணம் பெறப் பட்டுள்ளது.

சுவிஸ் நாட்டில் அகதியாக இருந்தபோது விலை கூடிய  வாகனம் வேறொருவரின் பெயரில் வைத்திருந்த அகதி இவர் ஒருவர்தான்.

 

இப்படியான சூழலில்  இவருக்கு சுவிஸ் அரசால் நாட்டை விட்டு வெளியேறும்படி தகவல் வந்ததுஅந்த சூழ்நிலையில் இதை இவர் யாருக்கும் சொல்லாமல் மவுனம் காத்திருந்த நிலையில் ஆறுமுகம் விக்னேஸ்வரன்(விக்கி அல்லது அண்ணாச்சி )நகை அடவு பிடிப்பவர் இவரைச் சந்தித்து முப்பது வருடங்களுக்குப் பிறகு ஒருமுறையாவது தான் தாயகம்  சென்றுவரவிரும்புவதாக இவரிடம் சொல்ல இவரும் நீங்கள் கண்டிப்பாக ஒருமுறையாவது தாய்நாட்டைப் பார்த்து வாருங்கள் என்று சொல்லி அவர் சென்று வருவதற்கான ஏற்பாடுகளையும் செய்து கொடுத்துள்ளார்,

ஆறுமுகம் விக்னேஸ்வரன்(விக்கி அல்லது அண்ணாச்சி)இலங்கை சென்று வர அனைத்துப் பயண ஏற்பாட்டையும் செய்து கொடுத்தது இந்த திரு தராட்டிரனே இவன் எப்படி பயண ஒழுங்கு செய்திருக்கிறான் என்றால் சுவிஸ்சில் இருந்து இத்தாலி அதன்பிறகு ஒரு அரபு நாடென விமானப் பயன ஒழுங்கை இந்தக் கொலைகாரன் ஏற்ப்பாடு செய்து அவரை அரை உயிருடன்தான் இலங்கையில் போய்ய் சேர வைத்திருக்கிறான் அவர் இலங்கை செல்லும் பொது உடல் முழுவதும் முகமும் வீங்கிய நிலையிலேதான் இலங்கை சென்றுள்ளார் இவரை தீர்த்துக் கட்டும் திட்டத்தை மிகவும் திறமையாக செய்து ஆறுமுகம் விக்னேஸ்வரன்(விக்கி அல்லது அண்ணாச்சி)அவர் இலங்கை சென்று இறந்து விட்டார் என்று  கேள்விப் பட்டதும் அன்று ஸ்ரீதரன் சூரிச்சில்  வேலை செய்த பட்டறையில் 900கிராம் தங்கம் உருக்கியதை இவரின் நண்பர்கள் பலர் பார்த்துள்ளனர்.

ஆறுமுகம் விக்னேஸ்வரன்(விக்கி அல்லது அண்ணாச்சி)அவர் தாயகம் செல்லுமுன் அவரிடம்  அடவு நகைகளின் விபரமும் அவை வங்கியில் பெட்டகத்தில் இருப்பதையும் அதற்க்கான சாவியையும் இவரிடம் ஒப்படைத்து யாராவது நகைகளை அடவு திருப்ப வந்தால் பணத்தைப் பெற்று பெட்டகத்தில் வைத்துவிட்டு  நகையைக் கொடுக்கும் படி கூறி இலங்கை சென்று விட்டார்.

இலங்கை சென்ற நபர் சில நாட்களில் நோய்வாய்ப்பட்டு இறந்து போனார்  இவ்விடயத்தைத் தெரிந்த ஸ்ரீதரன்  பெட்டகத்தில் இருந்த நகைகள் அனைத்தையும் முப்பதுலட்சத்துக்கும் அதிகமான நகைகளைச் சுருட்டிக் கொண்டு ஒரே வாரத்தில் இலங்கை சென்று விட்டார் நகை அடவுபிடித்தவரின் சகோதரரிடம் ஒருவர்பின் ஒருவராக நகை அடவு வைத்தவர்கள் தேடிச்செல்ல வல்வெட்டித்துறை வரதன் இறந்தவரின் சகோதரன்  தனக்கு எதுவும் தெரியாது என்று சொல்லி விட்டார்.

இறந்தவரின் சகோதரர் இந்தக் கொள்ளைக் காரனைத் தேடிச் சென்று கேட்டபோது வீட்டுச் சாவி மட்டும்தான் எனக்குத் தந்தார் வேறு ஒன்றும் தெரியாது என்று சொல்லி  அப்படியே எல்லாவற்றையும் ஏப்பம் விட்டுள்ளான் .இலங்கை சென்று கருணா பிள்ளையான் போன்றோருடன்  சேர்ந்திருந்து தன் சொத்துக்களைப் பாதுகாத்துக் கொண்டு.இருந்துள்ளான்,

ஐந்து வருடங்களின் பின்பு மீண்டும் சுவிஸ் வந்து அகதி அந்தஸ்துக் கோரியுள்ளார்  அதே STANS என்னும் இடத்தில் அகதியாகப் பதியப்பட்டு மீண்டும் யாரையாவது ஆட்டயப் போடலாமா என்று பல இடங்களிலும் சுற்றித் திரிவதாக பலர் கூறுகின்றனர்.

இவரின் சமோக வலைத்தள முகவரி

https://www.facebook.com/sritharan.navaratnam?fref=ts

மீண்டும் தமிழ் உணர்வாளர்களை தம் வசப்படுத்த  ஜெனிவாவில் தமிழ் தேசியக் கொடியுடன் நின்றுள்ளார் இதன் கீழ் அந்தப் புகைப் படங்களையும் பிரசுரித்துள்ளோம்.

இந்த புகைப் படம்   வெளிவந்த லிங்க்.

http://www.tamilwin.com/show-RUmtyJRVSVip6A.html