நாம் பிறந்த ராசி எப்படி நம்முடைய வாழ்க்கையில் முக்கியப்பங்கை வகிக்கிறதோ அதே அளவிற்கு நம்முடைய நட்சத்திரமும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது. நட்சத்திரங்கள் என்பது வேத ஜோதிடம் மற்றும் வானியலில் நட்சத்திரம் என்பது பயன்படுத்தப்படுகிறது.

அவிட்டம்
உங்கள் ஜாதகத்தில் சக்திவாய்ந்த அவிட்ட நட்சத்திரத்தை வைத்திருப்பது உங்கள் வாழ்க்கையில் செல்வத்தை குறிக்கிறது. இது ஒருவரின் ஆளுமையை தீர்மானிக்கும் 23 வது நட்சத்திரமாகும், மேலும் இது ‘மகிழ்ச்சியின் நட்சத்திரம்’ என்றும் அறியப்படுகிறது. இது சிவபெருமானின் சூலம் அல்லது கிருஷ்ணரின்

புல்லாங்குழலை குறிக்கிறது. மேலும் இந்த நட்சத்திரத்தின் ஆளும் கிரகம் செவ்வாய் கிரகம் மற்றும் தெய்வங்களாக அஷ்ட (எட்டு) தேவர்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த நட்சத்திரம் செல்வத்தைக் குறிக்கிறது, மேலும் இந்த நட்சத்திர மக்கள் இசை, பாடல் அல்லது நடனம் மீது உள்ளார்ந்த ஆர்வம் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள்.
மகம்
மக நட்சத்திரம் ‘சக்தியின் நட்சத்திரம்’ என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த நட்சத்திரம் ஒரு அரசரின் அறையை சிம்மாசனம் அல்லது பல்லக்குடன் குறிக்கிறது. கேது அல்லது தெற்கு முனை அவர்களின் ஆளும் கிரகமாக இருப்பதால், அவர்கள்

மன்னர்கபோல இருக்க விரும்புவார்கள். இந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு பரம்பரை சொத்து அல்லது செல்வம் இவர்களுக்கு பரிசாக கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. இந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு ராயல்டி, அதிகாரம், அந்தஸ்து மற்றும் மரியாதை ஆகியவை முக்கியமாக இருக்கலாம்.